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UJENZI WA MIFUMO YA TEHAMA SERIKALINI

amlaka ya  Serikali
MMtandao (e-GA) yenye
jukumu la Kuratibu,

Kusimamia na Kukuza jitihada
za Serikali Mtandao pamoja na
kuhimiza utekelezaji wa Sera,
Sheria, Kanuni, Viwango na Mi-
ongozo ya Serikali Mtandao kwa
Taasisi za Umma, imeshirikiana
na Taasisi za Umma kuleta mapin-
duzi katika matumizi ya Mifumo
ya TEHAMA Serikalini. Matumizi
hayo yanalenga kuleta ufanisi na
kurahisisha utendaji kazi.

e-GA kwa kushirikiana na Taasi-
si za Umma, imesanifu na kuten-
genezwa Mifumo mbalimbali
ikiwa ni pamoja na Mfumo wa
Ukusanyaji wa Malipo ya Ser-
ikali Kielektroni (GePG), Mfu-
mo wa Ofisi Mtandao (e-Of-
fice), Mfumo wa Usimamizi wa
Rasilimaliwatu (HCMIS), Mfu-
mo wa Pamoja wa Uondoshaji
wa Shehena Maeneo ya Forodha
(TeSWS), Mfumo wa Usimam-
izi wa Shughuli za Mamlaka ya
Maji (MA]JIIS).

Mifumo mingine ambayo imesan-
ifiwa na kutengenezwa na Mam-
laka kwa lengo la kuongeza ufani-
si na kurahisisha utendaji kazi ni
Mfumo wa Baruapepe Serikalini
(GMS), Mfumo wa Huduma za
Serikali kupitia simu za Mkononi
(Government Mobile Platform -
mGov) *152*00% (Menyu) & 15200
(SMS), Mfumo wa Vibali (e-Viba-
li) na Mfumo wa Mikutano kwa
Njia ya Mtandao (e-Mikutano).
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Kaimu Meneja wa Huduma za Ush-
auri na Uelekezi Bi. Joan Valentine
amesema kuwa kazi hizi zinafan-
yika ikiwa ni sehemu ya utekeleza-
ji wa Sheria ya Serikali Mtandao
ambayo inaitaka e-GA kuwezesha
Taasisi za Umma kupata miun-

dombinu na mifumo ya TEHAMA

ya pamoja ili kupunguza gharama
za uendeshaji Serikalini.

Bi. Joan Valentine

Kaimu Meneja wa Huduma za Ushauri na Uelekezi
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Serikali kupitia
Mamlaka ya Serika-
li Mtandao imeten-
geneza mfumo wa
Ubadilishanaji ta-
arifa unaojulikana
kama Government
Enterprise  Service
Bus - GovESB ikiwa
ni jitihada za ku-
hakikisha Mifumo
inabadilishana taar-

ifa

»

Bi. Joan Valentine

Kaimu Meneja wa Huduma za
Ushauri na Uelekezi
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