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‘Wakaguzi
wa ndani-
zingatieni
Miongozo’
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Dar es Salaam. Wakaguzi wa
ndani wametakiwa kuzinga-
‘tia sheria, kanuni, viwango na
miongozo ya Mamlaka ya Seri-
kali Mtandao (e-GA) wanapofa-

nya ukaguzi miradi na
.nufmnu ya Teknolojia ya Habari
na Mawasiliano (Tehama) ili
watoe ushauri wenye tija kupi-
tia taarifa zao za ukaguzi.

Mkaguzi Mkuu wa Ndani
Msaidizi kutoka Ofisiya Mkaguzi
Mkuu wa Ndani wa Serikali, Pai-
son Mwamnyasi alisema hayo
hivi karibuni, katika ufunguzi
wa awamu ya pili ya mafunzo
maalumu kwa wakaguzi hao
kutoka halmashauri na tawala
za mikoa 13 za Tanzania Bara.

“Ukielewa mifumo inavyo-
fanya kazi, unaweza kukagua
ipasavyo na tutaepuka kutaja
majina va watu katika taarifa za
ukaguzi, sisi wakaguzi tunatam-
bua kuwa miongozo ya ukaguzi
inaeleza kutokagua sehemu
ambayo hauna uelewa nayo
kwa kuwa unaweza kutoa maoni
na ushauri ambao hauna tija,”
alisema.

Mkurugenzi wa Udhibiti na
Usalama wa Tehama kutoka
e-GA, Sylvani Shayo alisema kwa
kusmnhanana Ofisi ya Mkaguzi
Mkuu wa Ndani wanaendeleana
jitihada za kutoa mafunzo kwa
wakaguzi ili waweze kufanya
ukaguzi katika eneo la Tehama
kwa ufanisi.




