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wa matakwa ya kifungn Na. 24 cha
Sheria ya Serikali Mtandao Ne. 10
ya mwaka 2019 pamoja na kanuni
Na.27 ya kanuni za jumla za Seri-
kali Mtandao za mwaka 2020.

“Taasisi zote za umma zZinapas-
wa kuwasilisha taarifa kamili na
sahihi za miradi na mifumo vote
ya Tehama kupitia tovut va hudu-
ma za Tehama serikalini (GISP),
ili e-GA ifanye mapitio ya miradi
hiyo na kutoa ushauri wa }uta_a
lamu pamoja na kibali,” alise
Sultana.

Alisema lengo la mamlaka va
Serikali Mtandao ni kuhakikisha
taasisi za umma zinatumia Teha-
ma katika utendaji kazi wake na
utoaji wa huduma kwa wananchi.

Alisema kwa lkufanya hivyo,

ali “huduma hizo zitapatikana kwa

wananchi wote kwa wakati kila
mahali na kowa wakati na gharama

Kwa upande wake, Mkun wa
Kitengo cha Tehama Wizara ya
Ujenzi na Uchunkuzi (Sekta ya
Uchuluzi), Leonard Lwiza alise-
ma ufanisi wa utendaji kazi kati-
ka sekta hiyo unategemea ujenzl
na uwepo wa mifumo salama na
imara ya Tehama.

Hivyo, alisema ni muhimu mifu-
mo hiyo izingatie sheria, kanuni,
viwango na miongozo ya Serikali
Mtandao.

Pia aliwataka maofisa Teha-
ma walioshiriki mafunzo hayo
wakawe mawakala wazuri kwa
kuhakikisha miradi na mifumo
yote ya Tehama katika taasisi zao
inazingatia sheria, kanuni, viwan-
E,L‘r na miongozo ya Serikali Mtan-

an.

Naye Ofisa Rasilimali Watu wa
Mamlaka ya Bandari Tanzania
(TPA), Bakari Mbaga aliishukurn
e-GA kwa kuandaa mafunzo hayo.

sisi ziwasilishe miradi,
mo ya Tehama e-GA’

Pamojana
uwepo wa sheria
hiyo, mamlaka
imeandaa viwango
na miongozo ya
Serikall Mtandao
ambayo taasis|
zote zaumma
zinapaswa
kuzingatia katika
usimamizi na
utekelezaji wa
miradi, mifumo na
miundombinu ya
Tehama."
Sultana Seiff



