

Taifa Tanzania

UZALENDU KWANZA

Bei 1,000/-

ISSN: 2953-2701 | Tovuti: www.taifatanzania.co.tz | Toleo Na. 1481 | JUMATATU AGOSTI 03, 2026 | Bei Tsh.1000

REA katika mkakati wa kuokoa hekta 470,000 za misitu ..Uk.4

■ Wananchi 150 Wilaya ya Busega wapewa mitungi ya gesi ya kupikia

Mkuu wa Wilaya ya Busega mkoani Simiyu, Faidha Salim akigawa sehemu ya mitungi 150 ya gesi ya kupikia, ikiwa ni sehemu ya mkakati wa Wakala wa Nishati Vijijini (REA) kuongeza kasi ya utekelezaji wa Mkakati wa Taifa wa Matumizi ya Nishati Safi ya Kupikia (2024-2034).



SOMA NDANI

e-GA: mifumo ya kidigitali ya kilimo inaongeza uwazi



HABARI-UK.5

TVLA yaonya hatari ya homa ya kutupa mimba kwa mifugo na binadamu

Na Asha Mwakyonde, DODOMA

WKALA wa Maabara ya Veterinari Tanzania (TVLA), umewataka wafugaji nchini kuzingatia matumizi ya chanjo na kufuata kanuni bora za ufugaji ili kudhibiti ugonjwa wa homa ya kutupa mimba (Brucellosis). Ugonjwa huo unaoendelea kusababisha hasara kubwa kiuchumi kwa wafugaji huku

INAENDELEA -UK. 3

Tafiti za kilimo ziwalenge wakulima - Chongolo

HABARI UK..2

HABARI

TARI yaaswa kugeuza tafiti kuwa faida kwa wakulima, yapewa Dira

HABARI-UK.4

Balozi Omar ataka ushirikiano kushinda mkakati kuinua kilimo

HABARI-UK.1



Waziri Mkuu: TADB iwe daraja la mafanikio kwa wakulima, wafugaji na wavuvi

HABARI-UK.4

rifaly



Furahia magazeti, majarida, vitabu, makala na hadithi za sauti katika programu moja

www.rifaly.com

000000



Scan to download Rifaly